- 24/10/2019 06:01:00
- Đã xem: 1419
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Hội thao truyền thống ngành Giáo dục và Đào tạo được tổ chức định kỳ vào tháng 10 và tháng 11 hằng năm, nhằm động viên khuyến khích phong trào và tinh thần luyện tập thể thao của cán bộ, giáo viên, nhân viên, góp phần nâng cao sức khoẻ, tăng cường mối quan hệ đoàn kết, giao lưu, gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm và hiểu biết giữa cán bộ, giáo viên, nhân viên trong ngành. Qua thi đấu tuyển chọn những vận động viên có năng khiếu, có thành tích xuất sắc tham gia thi đấu tại các giải thể thao trong tỉnh, khu vực và toàn quốc.