- 05/01/2022 20:39:00
- Đã xem: 1082
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Trước diễn biến phức tạp của dịch bệnh Covid-19, các trường Tiểu học trên địa bàn thành phố Điện Biên Phủ đã triển khai và tổ chức hiệu quả các hình thức dạy học ứng phó với dịch Covid–19, công tác sinh hoạt chuyên môn, chuyên đề cũng được quan tâm tổ chức nhằm tiếp tục bồi dưỡng nâng cao chuyên môn nghiệp vụ cho giáo viên. Chiều ngày 24/12/2021 Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Điện Biên Phủ tổ chức Chuyên đề trực tuyến cấp thành phố nhằm trao đổi, tư vấn về phương pháp, hình thức tổ chức dạy học môn Tiếng Việt lớp 2.