- 04/06/2021 05:33:00
- Đã xem: 911
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Được sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo của Đảng bộ Khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh, trực tiếp là Đảng uỷ Sở Giáo dục và Đào tạo, Chi bộ Trung tâm Hỗ trợ phát triển giáo dục hòa nhập đã lãnh đạo, chỉ đạo các tổ chức đoàn thể của đơn vị làm tốt công tác giới thiệu, tạo nguồn, bồi dưỡng kết nạp đảng viên mới, coi đây là nhiệm vụ thường xuyên của Chi bộ, nhằm tăng cường củng cố, xây dựng đội ngũ đảng viên, phát triển cả về số lượng và chất lượng, nhằm nâng cao năng lực lãnh đạo và sức chiến đấu trong Chi bộ.