- 05/09/2017 20:32:00
- Đã xem: 2071
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn-Sáng nay, ngày 05/09/2017, trường Phổ thông Dân tộc nội trú tỉnh Điện Biên đã tổ chức Lễ khai giảng năm học 2017- 2018. Tới dự Lễ khai giảng có đồng chí Lò Văn Mừng - Ủy viên Ban thường vụ Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy Ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Điện Biên; các đồng chí đại biểu đại diện lãnh đạo các ban, ngành, đoàn thể của tỉnh, của thành phố Điện Biên Phủ, các đồng chí trưởng, phó phòng chuyên môn của Sở Giáo dục và Đào tạo; các đồng chí phòng an ninh chính trị nội bộ - Công an tỉnh; các đồng chí đại biểu đơn vị kết nghĩa: Cụm kho CK79; các đồng chí đại biểu hội cựu giáo chức trường PTDTNT Tỉnh Điện Biên; phóng viên báo Điện Biên Phủ, phóng viên đài phát thanh truyền hình tỉnh và tập thể cán bộ, giáo viên, nhân viên và 500 học sinh trường PTDTNT tỉnh Điện Biên.