-
10/06/2020 23:54:22
-
Đã xem: 1033
-
Phản hồi: 0
Với mục tiêu tạo diễn đàn cho giảng viên, cán bộ quản lý, các cá nhân, tổ chức quan tâm chia sẻ những quan điểm lý luận và kinh nghiệm thực tiễn, kết quả nghiên cứu trong công tác đào tạo, bồi dưỡng, nâng cao năng lực phân tích, đánh giá chương trình giáo dục phổ thông, đề xuất những nội dung bồi dưỡng giáo viên đáp ứng yêu cầu của Chương trình giáo dục phổ thông mới theo từng môn học, sáng ngày 10/6/2020, Trường CĐSP Điện Biên tổ chức hội thảo khoa học với chủ đề “Chương trình giáo dục phổ thông mới và định hướng chương trình bồi dưỡng giáo viên”.