-
26/03/2020 05:37:00
-
Đã xem: 833
-
Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn- Sau một thời gian cho học sinh nghỉ phòng chống dịch bệnh Covid-19, UBND tỉnh vừa quyết định cho học sinh, sinh viên các trường THPT, dân tộc nội trú, các trường cao đẳng trên địa bàn tỉnh và trung tâm giáo dục nghề nghiệp - giáo dục thường xuyên cấp huyện đi học trở lại từ ngày 2/3. Ðể đảm bảo môi trường học tập an toàn cho cán bộ, giáo viên, học sinh, sinh viên, các cơ sở giáo dục đã chủ động vệ sinh trường lớp học, đồng thời xây dựng kế hoạch dạy và học đảm bảo đủ chương trình theo quy định.