- 19/04/2023 20:24:00
- Đã xem: 551
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Với tinh thần trách nhiệm, sự tận tụy và tâm huyết với nghề, thầy giáo Hán Văn Sơn - Tổ trưởng tổ Toán - Tin, Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn đã mang lại nhiều thành tích đáng tự hào cho nhà trường. 15 năm gắn bó với Ngôi nhà chung Lê Quý Đôn, những lớp học do thầy trực tiếp giảng dạy có nhiều học sinh giành giải cao trong các kỳ thi học sinh giỏi cấp tỉnh và quốc gia. Năm học 2022-2023 đội tuyển Toán do thầy Sơn lãnh đội sau rất nhiều khó khăn thử thách cũng đã đạt được thành tích cao trong kì thi chọn học sinh giỏi quốc gia vừa qua.