- 17/02/2022 04:52:00
- Đã xem: 1095
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn. Trong bối cảnh dịch bệnh Covid-19 diễn biến ngày càng phức tạp với nhiều khó khăn, thách thức mới; trong học kỳ II năm học 2021-2022, toàn ngành Giáo dục tiếp tục thực hiện Nghị quyết 29-NQ/TW về đổi mới căn bản toàn diện giáo dục, đào tạo với lộ trình triển khai chương trình - SGK giáo dục phổ thông và tự chủ đại học; đồng thời hệ thống Công đoàn Việt Nam triển khai Nghị quyết số 02-NQ/TW của Bộ Chính trị về đổi mới tổ chức và hoạt động của Công đoàn Việt Nam trong tình hình mới, đòi hỏi hoạt động của CĐGD các cấp cần phải có những giải pháp linh hoạt, phù hợp nhằm thực hiện hoàn thành các mục tiêu, nhiệm vụ đã đề ra.