- 09/03/2016 21:14:13
- Đã xem: 2126
- Phản hồi: 0
Ngày 06/3, Sở Giáo dục – Đào tạo tỉnh Điện Biên tổ chức bế mạc Hội thi giáo viên dạy giỏi cấp tỉnh năm học 2015 – 2016. Đến dự và chỉ đạo bế mạc có đồng chí Nguyễn Sỹ Quân - Giám đốc Sở Giáo dục và Đào tạo; đồng chí Hoàng Ngọc Vinh-Chủ tịch Liên Đoàn Lao động tỉnh Điện Biên; đồng chí Mùa A Vảng-Bí thư tỉnh Đoàn TNCSHCM tỉnh Điện Biên; đồng chí Lò Thị Luyến-Chủ tịch Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh Điện Biên; đồng chí Trần Ngọc Hùng-Phó Chủ tịch Hội khuyến học tỉnh; lãnh đạo một số cơ quan của tỉnh cùng Ban tổ chức hội thi; đại biểu từ phòng Giáo dục – Đào tạo các huyện, thị xã, thành phố; các đơn vị trực thuộc Sở và tất cả các giáo viên tham dự hội thi.