- 05/12/2019 20:44:00
- Đã xem: 5922
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Hằng năm, cứ vào dịp kỷ niệm Ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam 22/12, trường mầm non 7/5, thành phố Điện Biên Phủ thường tổ chức hoạt động trải nghiệm tham quan cho học sinh khối mẫu giáo nhỡ và khối mẫu giáo lớn giúp các bé có thêm sự hiểu biết về các di tích lịch sử, các danh lam thắng cảnh của quê hương Điện Biên nơi trẻ sinh sống, qua đó giúp trẻ cảm nhận vẻ đẹp của quê hương, giáo dục lòng yêu quê hương đất nước, truyền thống uống nước nhớ nguồn ở các cháu.