- 20/06/2017 03:11:00
- Đã xem: 1579
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Trường Phổ thông DTNT THPT Mường Chà (huyện Mường Chà) có 44 cán bộ, giáo viên, nhân viên; trong đó có 17 đảng viên sinh hoạt tại chi bộ nhà trường. Thầy giáo Trần Hồng Quân, Bí thư Chi bộ, Hiệu trưởng nhà trường, cho biết: Thực hiện Chỉ thị số 03-CT/TW, nay là Chỉ thị 05-CT/TW về học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh, Trường đã coi việc học tập và làm theo Bác là nhiệm vụ thường xuyên, liên tục. Chi bộ nhà trường xem đây là tiêu chí đánh giá chất lượng đảng viên hàng năm.