- 15/06/2017 05:12:00
- Đã xem: 1241
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Bước vào kỳ thi THPT quốc gia năm 2017, Trường THPT Chà Cang (huyện Nậm Pồ) có 171 thí sinh dự thi; trong đó, 53 học sinh vừa dự thi xét điểm tốt nghiệp, vừa xét tuyển đại học, cao đẳng. Để các em vững tâm trước khi bước vào kỳ thi, ngay từ đầu năm nhà trường đã xây dựng kế hoạch ôn thi tốt nghiệp, định hướng môn thi phù hợp với khả năng của từng học sinh, phân nhóm học sinh để ôn tập kiến thức đạt kết quả cao…