- 06/02/2017 01:50:00
- Đã xem: 1052
- Phản hồi: 0
Công tác tuyên giáo Công đoàn năm 2017 với chủ đề hoạt động công đoàn là “Năm vì lợi ích đoàn viên”, phải đặc biệt chú trọng đến tuyên truyền, nâng cao bản lĩnh chính trị cho cán bộ, nhà giáo, người lao động (CBNGNLĐ); động viên CBNGNLĐ ổn định tư tưởng, yên tâm công tác, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chính trị, chuyên môn của đơn vị, của Ngành, của tổ chức Công đoàn. Bên cạnh triển khai các hoạt động thường xuyên, công tác tuyên truyền, giáo dục của hệ thống Công đoàn trong năm 2017 cần tập trung vào một số nhiệm vụ chủ yếu sau: