- 11/01/2017 22:54:00
- Đã xem: 964
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn- Thực hiện sự chỉ đạo của Công đoàn giáo dục Việt Nam về việc tiếp tục hỗ trợ giáo dục miền núi, vùng sâu, vùng xa, vùng khó khăn năm học 2016 - 2017, ngày 9/1/2017, đồng chí Phạm Xuân Tiến - Phó Giám Giám đốc Sở GD&ĐT Hà Nội làm trưởng đoàn, đồng chí Trần Văn Thảnh - Phó Chủ tịch Công đoàn Giáo dục Hà Nội và đồng chí Nguyễn Văn Quý - Phó trưởng phòng Giáo dục Phổ thông Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Nội đã tới thăm và trao hỗ trợ xây dựng nhà công vụ giáo viên trường học vùng khó khăn cho ngành Giáo dục và Đào tạo tỉnh Điện Biên số tiền 500 triệu đồng