- 19/04/2016 03:27:20
- Đã xem: 1239
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Ngày 15/42016, Ban Thường trực Ủy ban MTTQ tỉnh tổ chức Hội nghị hiệp thương lần thứ 3 để lựa chọn lập danh sách người ứng cử đại biểu Quốc hội (ĐBQH) khóa XIV và đại biểu HĐND tỉnh nhiệm kỳ 2016 – 2021. Dự Hội nghị có đồng chí Lò Văn Muôn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh; đồng chí Giàng Thị Hoa, Ủy viên BTV, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh, Phó Chủ tịch Ủy ban bầu cử tỉnh; đồng chí Lê Thành Đô, Ủy viên BTV, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh; đại diện lãnh đạo Ban Tổ chức Tỉnh ủy, Sở Nội vụ, Văn phòng Đoàn ĐBQH và HĐND tỉnh.