-
08/04/2022 04:37:00
-
Đã xem: 967
-
Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Nhằm tuyên truyền, giáo dục, phát huy những truyền thống tốt đẹp của Phụ nữ Việt Nam và phụ nữ tỉnh Điện Biên. Qua đó khơi dậy niềm tự hào về truyền thống, vai trò, sự đóng góp của phụ nữ trong quá trình xây dựng và phát triển tỉnh Điện Biên nói riêng và của Đất nước nói chung. Đồng thời hướng tới xây dựng hình ảnh Phụ nữ Điện Biên “Thân thiện, sáng tạo, khát vọng, phát triển” theo tinh thần Nghị quyết Đại hội Đại biểu Phụ nữ tỉnh Điện Biên lần thứ XII, nhiệm kỳ 2021 – 2026, nhằm xây dựng tỉnh Điện Biên phát triển nhanh và bền vững.