- 09/04/2023 20:10:00
- Đã xem: 257
- Phản hồi: 0
Dienbien.edu.vn - Giữa những ngày nắng liên tiếp không khí có lúc ngột ngạt và oi ả bỗng một sớm mai thức dậy cái chớm lạnh trở về trong gió se, trong mưa bụi. Rét nàng Bân - đó là sự kì diệu của tạo hóa ưu ái ban tặng cho tháng Ba. Ta thấy lòng nhẹ nhõm, một chút nhác lười. Thèm được ngồi với người tri kỷ bên ly cafe thơm nói những điều sâu kín của trở trăn và khát vọng. Sau rét nàng Bân là lúc xuân đang chín hết mình.